Kamfaninmu yana gudanar da kasuwanci musamman a cikin kayan haɗin tufafi fiye da shekaru 10, kamar yadin da aka saka,karfe button, karfe zik din, satin ribbon, tef, zaren, labule da sauransu. Ƙungiyar LEMO tana da namu masana'antu 8, wanda ke cikin birnin Ningbo. Babban shago ɗaya kusa da tashar jirgin ruwan Ningbo. A cikin shekarun da suka gabata, mun fitar da kwantena fiye da 300 kuma mun yi hidimar kusan abokan ciniki 200 a duk faɗin duniya. Muna samun ƙarfi da ƙarfi ta hanyar samar da ingantaccen ingancinmu da sabis ga abokan ciniki, kuma musamman yin babban aikinmu ta hanyar samun ingantaccen agogo yayin samarwa; A halin yanzu, muna ba da bayanai iri ɗaya ga abokan cinikinmu akan lokaci. Muna fatan za ku kasance tare da mu kuma ku ci gajiyar hadin gwiwarmu.
Muna ba da hankali ga sabis na abokin ciniki. Sadarwar fuska da fuska tare da abokan ciniki yana ba mu damar fahimtar juna da kyau, yana taimakawa wajen gina aminci mai zurfi da kuma haɗin gwiwar kasuwanci. Ta hanyar sadarwar kai tsaye da hulɗar kai tsaye, ana iya nuna ƙwararrun kamfani da ikhlasi, ta yadda za a haɓaka amincewar abokan ciniki a cikin kamfani. A lokacin ziyarar, abokan ciniki za su iya sanar da mu takamaiman bukatun su, magance matsalolin da za su iya fuskanta da shakku a kan wuri, da kuma saduwa da ainihin bukatun abokan ciniki.
Muna da abokin ciniki daga Mexico ya ziyarce mu wannan Talata. Mun yi kyau da juna kuma mun yi magana da yawa game da rayuwa da aiki. Abokin ciniki ya kasance mai dumi da kirki kuma ya gaya mana bukatunsa a hankali kuma ya fahimci buƙatunmu.Viri yarinya ce mai son dariya. A duk lokacin da muka yi magana, muna iya ganin murmushi a laɓɓanta, wanda ke sa mu kasance da abokantaka sosai. Ta kasance mai haƙuri ta yi bayani da bayyana matsalolinmu. Mijin Viri mutum ne mai kyan gaske, ya nuna karimci ya nuna mana samfuran da aka shirya, kuma koyaushe yana amsa daidai ga tambayoyinmu game da samfuran. Dukansu mutane ne da suke son rayuwa sosai kuma suna raba farin ciki tare da mu sosai. Suna tafiya China kuma suna gabatar mana da 'ya'yansu mata biyu masu kyau. Yana da matuƙar farin ciki saduwa da su da saduwa da su.
Ina sa ido ga haɗin gwiwarmu kuma ina yi wa Viridiana fatan alheri!
Lokacin aikawa: Afrilu-12-2024